Showing: 1 - 1 of 1 RESULTS

Mzee aliye fanya na mwanawe xxx

Wakati Adamu na Hawa walikuwa katika Bustani ya Edeni, yote waliyohitaji kwa ajili ya kutimiza mahitaji yao ya kila siku yalitolewa kwao kwa wingi. Hawakuwa na shida, changamoto, ama uchungu. Kwa sababu hawakuwai kupitia shida, hawakujua wangeweza kuwa na furaha. Hawakuwai kuhisi zahama, basi hawangeweza kuhisi amani. Hatimaye Adamu na Hawa walivunja amri kutokula tunda la mti wa ujuzi na wema.

Kwa kufanya hivyo hawakuwa tena katika hali ya kutojua. Walianza kupitia kanuni za upinzani. Walianza kukumbana na ugonjwa uliodhohofisha afya yao. Walianza kuhisi huzuni pamoja na shangwe. Adamu na Hawa kupitia kula tunda lililokatazwa, ufahamu wa mema na maovu ulikuja duniani. Uchaguzi wao uliwezesha kila mmoja wetu kuja duniani humu kujaribiwa na kutahiniwa. Anguko liliwezesha hisia za furaha na huzuni maishani mwetu. Tunaweza kuelewa amani kwa sababu tunahisi zahama. Baba yetu wa Mbinguni alijua haya yangetokea kwetu.

Yote ilikuwa sehemu ya mpango wa furaha Wake mkamilifu.

mzee aliye fanya na mwanawe xxx

Alitayarisha njia kupitia maisha ya Mwanawe mtiifu kikamilifu, Yesu Kristo, Mwokozi wetu, kwa Upatanisho Wake kushinda kila ugumu tunaoweza kupitia duniani.

Tunaishi katika nyakati ngumu. Sihitaji kuorodhesha vyanzo vyote vya maovu duniani. Haiitajiki kueleza changamoto ziwezekanazo na huzuni mkubwa ambayo ni sehemu ya maisha duniani. Kila mmoja wetu anafahamu kwa kina juu ya mapambano yetu wenyewe na majaribu, uchungu na huzuni.

Tulifundishwa katika maisha kabla ya maisha duniani kwamba lengo letu la kuja hapa ni kutahiniwa, kujaribiwa, na kufikishwa ukingoni wa uwezo wetu.

Wakati mwingine tunaweza kuhisi uwepo zaidi wa mambo mabaya ya maisha duniani kuliko wa mambo mazuri. Matumizi kama hayo hualika nguvu nzuri zilizojawa na imani ya Upatanisho wa Yesu Kristo maishani mwetu. Baba yetu wa Mbinguni ametupa zana za kutusaidia kumjia Kristo na kufanya imani katika Upatanisho Wake.December 22, Ndio maana kina Meshaki, Shadraka na Abednego walipotupwa katika moto hawakuwa peke yao naye akawa ndani ya moto na kuwaokoa mwisho wa siku Mungu akajipatia utukufu kwa mfalme Nebukadreza Daniel 3; Hata Danieli alipotupwa katika tundu la Simba wakali ndani ya tundu la Simba, Danieli hakuwa peke yake Malaika alikuwa naye akamlinda na Simba hawakumdhuru.

Daniel 6; Unapopita katika jaribu nawe ukishinda Mungu wako anapata sifa kwa jamii na kutukuzwa ndio maana wakati mwingine lazima upite katika jaribu ili Mungu wako apate kutukuzwa nawe pia unaposhinda unapandishwa cheo katika ulimwengu wa roho huwi vilevile, Yesu aliposhinda alipewa mamlaka mbinguni na Duniani. Basi kama kama upo katika majaribu usidhani unapita peke yako, Mungu aliye kuwa na Daniel yupo pamoja nawe. Unatembea naye katika hilo jaribu mwisho wake ushindi, sifa na utukufu zitamwendea Mungu wako aliyekushindia.

Post a Comment. Baba umenipa funguo muhimu katika Mathayo za kufunga na kufungua. Ninatumia funguo hizo kufunga na kufungua, kuvunja na kubamiza kila kitu ambacho kinazuia kutimizwa kwa mipango yako kamili katika maisha yangu. Ninaamuru na kutangaza kwamba kila mnyororo, kamba, gereza, pingu kwamba zimefunguliwa, zimekatwa, na kuondolewa kutoka kwenye maisha yangu katika jina la Yesu. Baba, Bwana Nakushukuru, kwamba wewe pekee ndiye hakimu wa maisha yetu, kwa mujibu wa Yeremia Moyo huwa mdanganyifu kuliko vitu vyote, una ugonjwa wa kufisha; nani awezaye kuujua?

Mimi, Bwana, nauchunguza moyo, navijaribu viuno, hata kumpa kila mtu kiasi cha njia zake, kiasi cha matunda ya matendo yake. Baba naomba katika jina la Yesu, kwa mujibu wa Zaburi Nawe, Bwana, usiwe mbali, Ee Nguvu zangu, fanya haraka kunisaidia. Baba naomba kwamba utusaidie, na kutupa uvumilivu wa kusubiri mapenzi yako kutimizwa. Baba katika jina la Yesu, neno lako liniasema katika Isa usiogope, kwa maana mimi ni …. Read more. July 30, Twakusalimu kwa mara ingine katika jina tukufu na takatifu la Yesu Kristo Bwana wetu.

Twazidi pia kukushukuru kwa ajili yakuyafuata mafundisho haya ya Biblia Takatifu. Twaamini mada ile ile lakini ya tatu kuhusu imani ya kiislamu itakusaidia ukiwa mkristo wa kweli kutoishiriki mihadhara ya ubishi kati ya waislamu na wakristo.

Sababu ya pili, ni kwako ndugu na dada ambaye ungali bado katika upotevu wauislamu bila yako kujuwa ukweli kwa wazi. October 17, Kuna watu wanapitia mateso mengi sana, wengine wamefungwa katika vifungo bila wao kujijuwa basi chukua muongozo huu utakusaidia au itasaidia familia yako. Biblia inapozungumza habari ya watu waliofungwa wapate kufunguliwa, hii ina maana ya kuwa kuna watu wamefungwa chini ya utawala wa nguvu za giza katika ulimwengu wa Roho.

Watu hawa wamefungwa kwenye magereza na Ibilisi. Tutambue ya kuwa Yesu aliposema amekuja kutuokoa hii inamaanisha kwamba kuna mahali ambako tusingeweza kujikwamua wenyewe bila nguvu yake yeye mwenywe kuingia kati yetu.

Nina zilaani na kuziteketeza kwa damu ya Yesu roho zote zinazoendelea kutilia mkazo hayo maagano katika maisha yangu na naziteketeza na kuzivunavunja kwa Jina la Yesu. Kitu chochote kilichoingizwa kwenye maisha yangu,kwa mkono wa kipepo, au majini ninakiamuru kiachie kwa JIna ….Post a Comment.

mzee aliye fanya na mwanawe xxx

Friday, December 7, Mama alivyomuua mwanawe aliyeshindwa kukumbuka Quran. Unaweza kusema kuwa ni ukatili, unyama au vyovyote vile, lakini huwezi kubadili maana halisi ya ubaya wa kupind u kia wa mama mzazi mwa mwanawe mwenye umri wa miaka 7!

Mwanamke huyo mwenye asi li ya IndiaSara Ege alimuua mwanawe wa kumzaa, na kumchoma moto kwa s ababu tu mtoto huyo alishindwa kukumbuka vi fungu vya tukufu. An Indian-origin mother who beat her son "like a dog" for not being able to memorize passages of the Quran, has been found guilty by a British court of murdering him and setting his body on fire to hide evidence. Sara Ege, 33, a mathematics graduate from India, was found guilty at Cardiff crown court on Wednesday of beating her son Yaseen Ege to death at their home in PontcannaCardiff, in July and setting fire to his body.

She was also found guilty of perverting the course of justice at the court. Sentence was adjourned, the BBC reported. Sara also claimed at one point she believed the stick she used on her son had an evil spirit in it.

Full Video ya ngono ya patrick na mwanae yavuja wakilana uroda (patrick na niece yake)🔞#subscribe

The boy's father, Yousuf Ege, 38, was acquitted of causing Yaseen's death by failing to protect him, the Daily Telegraph reported. It was initially thought Yaseen had died in the blaze at the family home but tests later revealed he had died hours earlier. Sara had pleaded not guilty to murder and claimed her husband was responsible for Yaseen's death. Sara said she feared her husband would kill her and target her family unless she confessed to the murder.

mzee aliye fanya na mwanawe xxx

That confession, made to police days after the death of her son, was captured on video and played to the jury during the five-week trial. During the hour-long footage, university graduate Ege described how the young boy collapsed after she had beaten him while still murmuring extracts of the Quran. Sara said back then that she decided to burn his body and ran downstairs to get a lighter and a bottle of barbecue gel. In police interviews she also confessed to beating her son for no reason and that her anger often led to her being out of control.

Times of India. No comments:. Newer Post Older Post Home. Subscribe to: Post Comments Atom.DP Ruto alimbeba Ian baada ya kufurahishwa na shairi aliloimba na ubunifu wake. Source: Facebook. Ruto aliyekuwa mgeni wa heshima, alimtazama kwa makini mvulana huyo na kushangazwa sana na ujasiri na ubunifu wake. Wakati akisimama ili kuhutubia waliokuwa wamefika kwa hafla hiyo, Ruto kwanza aliahidi kumsaidia kijana kupata matibabu maalum na kughirimikia kila kitu hadi atakapopona kikamilifu.

Yvonne Chelegat, mama yake mvulana huyo mwenye umri wa miaka sita baadaye alipata fursa adimu zaidi ya kuzungumza na Ruto kuhusu anachougua mwanawe huyo. Ilibainika wazi kwamba, mwanafunzi huyo wa Olengisha Bright Star Academy alikuwa anahitaji matibabu ya dharura. Ian na mama yake Yvonne wakisafirishwa kwa ndege kwenda Nairobi kwa mwaliko wa Naibu Rais.

Kulingana na Chelegat, matatizo aliyonayo mwanawe yalianza baada ya uvimbe mdogo uliotokea mgongoni na licha ya kumpeleka kwa daktari, tiba ilikosekana na baadaye kichwa kikaanza kuvimba taratibu. Tumaini la mama yake ni kwamba mwanawe apate nafuu ili kuendelea na masomo yake. Habari Nyingine : Betty Kyalo ajipa kipenzi siku chache baada ya Okari kumuoa mwanamke mwengine. Ian na mama yake wakiwa nyumbani kwao Kaunti ya Bomet. Habari Nyingine : Mwanamke wa umri wa miaka 25 ajifungua watoto 7 kwa mpigo.

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia news tuko. Tufuate kwa Telegram: Tuko news. Main Swahili Swahili. Subscribe to watch new videos.

Source: Tuko Breaking News. Show Comments. Akothee awazima wapinzani, achapisha video akijisugua kitandani nusu uchi baada ya video yake kuibua hisia.Haki zote zimehifadhiwa.

Uwe imara na hodari. Aliwaua wakati wa amani akitaka kulipiza kisasi kwa mauaji waliyofanya wakati wa vita. Aliwaua watu wasiokuwa na hatia, nami nikachukua lawama kwa ajili ya vitendo vyake ambavyo vimeniletea mateso. Wewe una hekima; utajua utakalomfanyia; ingawa yeye ana mvi, usimwache; muue ingawa ni mzee.

Lakini, mambo yakageuka na ndugu yangu akanipindua, kwani hayo ndio yaliyokuwa mapenzi yake Mwenyezi-Mungu. Mfalme akainuka kwenda kumlaki mama yake, akamwinamia.

"Mama atombwa na mwanawe"

Halafu, akaketi katika kiti chake cha enzi, akaagiza mama yake aletewe kiti; naye akakaa upande wa kulia wa mfalme. Hii ni sawa kabisa na kumtakia ufalme wangu! Kumbuka ya kwamba yeye ni kaka yangu mkubwa, na isitoshe, kuhani Abiathari na jemadari Yoabu mwana wa Seruya, wako upande wake! Lakini sasa, sitakuua kwa sababu ulilishughulikia sanduku la agano la Mwenyezi-Mungu ulipokuwa na baba yangu Daudi, ukateswa pamoja naye. Hivyo, mimi na wazawa wengine wote wa Daudi hatutalaumiwa kwa vitendo vya Yoabu vya kuwaua watu wasio na hatia.

"Fanya mapenzi"

Yeye aliwaua watu wawili ambao walikuwa wa maana zaidi kuliko yeye, pia walimzidi kwa wema; aliwaua Abneri mwana wa Neri, jemadari wa jeshi la Israeli, na Amasa mwana wa Yetheri, jemadari wa jeshi la Yuda. Bali Mwenyezi-Mungu atawapa ufanisi daima, Daudi na wazawa wake watakaokalia kiti chake cha enzi. Nitafanya kama ulivyosema. Habari zilipomfikia kwamba wako Gathi, 40 Shimei alipanda punda wake, akaenda huko kuwatafuta, kwa mfalme Akishi.

Basi, akafika, akawapata, akawarudisha nyumbani. Basi, ufalme ukaimarika chini ya Solomoni.Jamani nimeiangalia nikatamani kulia, kichwa kikaanza kuniuma gafla.

Mbona kiama! Na huyo aliyekuwa anamrekodi mbona na yeye namuweka kwenye kundi baya la kumuangamiza Malaika wa Mungu. Mmm kwa kweli nashindwa hata kuelezea. Maoni yangu ni kwamba hiyo video is very disturbing na sidhani kama inapaswa kusambazwa hapa mtandaoni. Kwa mapenzi yako kama ukipenda naomba uondoe hiyo link Najua lengo ni kuelimishana.

Siku njema. Mama X, mimi nimechoka tena sina hamu na hao watoto lakini maisha haya ndo yanatufanya tuwatumie wasaidizi. Hako katoto kanaonekana sio kageni na hiyo biashara tena katoto kabaya hako yaani haielezeki.

Naona uchungu sana wanetu wanachofanywa na hawa watoto waloshindikina. Mchukua picha nae aliweza kuvumilia kumuona mototo wakiume akifanyishwa kazi? Kwakumuungalia binti nae anaonekana hata miaka 15 haijafika lakini ndo ameukomaza muhemuko kama ndo mkubwa. Wazo langu ni hili wazazi tuwafundishe watoto wetu kuhusu viungo vya mwili hasa viungo nyeti ili waweze kuvijua vizuri na kujifunza kuwa hakuna mtu anaeruhusiwa kucheza na hii kitu na mtu yeyote akikusumbua kuhusu sehemu hizi nyeti umwambie baba na mama au kama yupo shule mwalimu.

Amechukua muvi, badala ya kusambaza kwenye media, amechuka hatua gani kwa huyo msichana? Binafsi nimeumia yani nimetokwa machozi maana nina ka baby boy, Daah,sijui niseme nini,ila Tuzidi kumwomba Mungu tu kwan ndiye mlinzi wa watoto wetu,pia Mungu atusamehe sana kwani kwaupnde mwingine nikosa letu wazazi kutowafunza watoto katika njia inayofaa. This is very disturbing. Who do we trust with our children? Now that we are aware, please pull this video down. Thanks for sharing the information.

Post a Comment. Friday, September 14 Video ya housegirl akizini na mtoto wa miaka mitano! Hii kitu nimeiona tangu jana, mtu alinitumia nisome amani Ilinikosesha raha sana, sana saaaana!

Sasa leo nimetumiwa link ya hii blog, ambako ndio kuna video ya tukio zima. Imepandishwa na Jiang at PM Unaonaje? Labels: Malezi.

mzee aliye fanya na mwanawe xxx

Newer Post Older Post Home.Miaka mingi iliyopita nilichukua nafasi ya kujifunza shuhuda za mwisho za manabii katika kila kipindi. Ninaposoma hizi shuhudana zinginezo nyingi kama hizo katika miaka mingidaima zimegusa moyo wangu kujua jinsi Baba wa Mbinguni anavyompenda Mwanawe mkubwa na jinsi Yesu anavyoonyesha upendo Wake kwa utiifu kwa mapenzi ya Baba Yake.

Kipawa hiki kinaweza kuwa chetu vipi? Kinakuja kupitia njia ya ufunuo wa kibinafsi, ambayo imesemwa juu yake na kuwafunza asubuhi hii. Unakumbuka mara ya kwanza ulipojua kulikuwa na Mungu na kuweza kuhisi upendo Wake? Kama mvulana, nilikuwa nikitazama anga yenye nyota nyingi na kutafakari na kuhisi uwepo Wake.

Nilifurahia kuvumbua urembo mkuu wa uumbaji wa Mungukutoka vijidudu hadi miti mikubwa. Nilipotambua urembo wa ulimwengu huu, nilijua kwamba Baba wa Mbinguni anatupenda. Nilijua kwamba mimi nilikuwa mtoto wake wa kiroho kihalisi, kwamba sisi sote tu wana na mabinti wa Mungu. Nilijua haya vipi? Unaweza kuuliza. Ushuhuda wangu alikua nilipojifunza kuhusu Baba wa Mbinguni na Mwokozi kutoka ufundishaji na ushuhuda wa wazazi wangu, walimu, maandiko, ambayo niliyasoma kwa bidiina hasa Roho Mtakatifu.

Nilipofanya imani na kutii amri, Roho Mtakatifu alishuhudia kwamba kile nilichokuwa nikijifunza ni cha kweli. Hivyo ndivyo nilikuja kujijulia mwenyewe. Katika mchakato huu, kutafuta ufunuo wa kibinafsi ndiyo funguo. Kabla ya siku ya kuzaliwa yangu ya mwaka wa nane, nilitafuta kujua zaidi kuhusu ubatizo. Nilisoma maandiko na kusali. Nilijifunza kwamba ninaweza kupokea kipawa cha Roho Mtakatifu nitakapothibitishwa.

Pia nilianza kuelewa kwamba Mungu na Kristo ni halisi Baba na Mwanani viumbe tofauti, dhahiri, binafsi ambao wameungana kabisa katika madhumuni Yao. Sikiliza machache ya maandiko mengi yanayofunza ukweli huu:. Tunaweza kuona utaratibu katika maandiko haya ambao unashuhudia juu ya Baba na Mwana kama viumbe dhahiri, na binafsi?

Kivipi, basi Wao mmoja? Yesu ni Mungu, hali Yeye anaendelea kujitofautisha Mwenyewe kama kiumbe tofauti, binafsi kwa kusali kwa Baba Yake na kwa kusema kwamba Yeye anafanya Mapenzi ya Baba Yake. Tukiwa na haya akilini, haitushangazi kwamba Urejesho wa injili ulianza na kutokea si kwa kiumbe kimoja bali viumbe viwili vitukufu.

Mwanawe Rais Uhuru aliyefanya HARUSI hivi majuzi aonekana akijivinjari vilivyo

Nabii kijana, ambaye alienda katika kichaka kujua ni kanisa gani anapaswa kujiunga nalo, alikwenda kwa imani isiyotingika, na akatoka nje na elimu na ushahidi wa Mungu wa Pekee wa kweli na Yesu Kristo, ambaye Mungu alimtuma. Joseph, kama manabii waliomtangulia, alikuwa basi chombo cha kurejesha kwenye dunia elimu ambayo inaelekeza kwenye uzima wa milele. Unapotafuta, ushahidi wa kibinafsiufunuo wako wa kibinafsi utagundua kwamba Baba wa Mbinguni amepatiana njia maalum kwenu ya kujijulia ukweli wenyewe; kupitia mshiriki wa tatu wa Uungu, mtu wa roho tunayemjua kama Roho Mtakatifu.

Na kwa uwezo wa Roho Mtakatifu mtajua ukweli wa vitu vyote. Kina ndugu na kina dada, Mimi nashuhudia kwamba Baba yetu wa Mbinguni anatutaka sisi tufafute elimu sasa.

Huo msingi thabiti ni Yesu Kristo. Hatutaanguka kwani nyumba zetu na familia zetu zimeundwa juu ya Kristo. Hapo tunaweza kuwatukuza na kuwashukuru Wao.